
HALMASHAURI YA WILAYA YA MUSOMA
SHULE YA SEKONDARI DAN MAPIGANO MEMORIAL
S.L.P 335,
MUSOMA
TAREHE …………………………..
KUMB NA…………………………..
JINA LA MWANAFUNZI ………………………………………………..
S.L.P ……………………………………………………………….
		YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI DAN 
MAPIGANO MEMORIAL  WILAYA YA MUSOMA MKOA WA  MARA 2021
			
UTANGULIZI :-
Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule hii kwa mwaka 2021 .
Shule ya sekondari DAN MAPIGANO MEMORIAL  ipo umbali wa kilometer 45 kutoka makao makuu ya halmashauri ya wilaya ya musoma .
Shule itafunguliwa tarehe 11/1/20221 unatakiwa kufika shuleni kuanzia tarehe 11/1/20201 kwa ajili ya kusajiliwa . masomo yataanza rasmi tarehe 11/1/2021 kwa kozi ya kingereza amabayao ni muhimu kwako .Mwisho wa kuripoti ni terehe 18/1/2021 
MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA
A. SARE YA SHULE KWA WAVULANA 
Sare ya shule kwa wavulana ni kama ifuatavyo:-
· Suruali mbili za rangi ya KIJIVU zilizo shonwa kwa unadhifu zenye marinda mawili na mifuko ya mshazari na mfuko mmoja wa nyuma 
· Viatu vyeusi jozi mbili vya ngozi vya kufunga na kamaba visivyo na visigino virefu wala kuchongoka mbele 
· Shati mbili nyeupe mikono mifupi 
· Soski nyeusi fupi jozi mbili 
· Sweta rangi ya bluu mikono mirefu na shingo la v
· Tisheti rangi ya bluu (zitapatikana shuleni ) 
· Track suti rangi ya bluu kwa ajili ya michezo 
· Raba rangi yoyote ya kimchezo jozi mbili 
· Bukta mbili rangi ya bluu ya michezo
 
B. SARE YA SHULE KWA WASICHANA 
sare ya shule kwa wasichana ni kama ifuatavyo :-
· Sketi mbili rangi ya KIJIVU zinazovuka magoti kitambaa kizito 
· Viatu vyeusi jozi mbili vya ngozi vya kufunga na kamaba visivyo na visigino virefu wala kuchongoka mbele 
· Shati mbili nyeupe mikono mifupi 
· Soski nyeusi fupi jozi mbili 
· Sweta rangi ya bluu mikono mirefu na shingo la v
· Tisheti rangi ya bluu (zitapatikana shuleni ) 
· Track suti rangi ya bluu kwa ajili ya michezo 
· Raba rangi yoyote ya kimchezo jozi mbili 
· Bukta mbili rangi ya bluu ya michezo 
C. VIFAA VYA KUJIFUNZIA 
· Daftari za kutosha aina ya counter book zisizo pungua 10 
· Kalamu bluu au nyeusi, penseli na rula 
· Mfuko mzuri wa kubebea madaftari 
· Picha moja  za passport size 
· File cover moja kwa ajili ya kutunzia taarifa za mwanafunzi 
D. VIFAA VYA USAFI 
· Kila mwanafunzi anapaswa kuja na fyekeo (kwanja) moja kwa ajili ya usafi wa mazingira 
E. MATIBABU 
Shule haitoi huduma ya matibabu kwa mwanafunzi ,gharama za tiba nijukumu la mzazi/mlezi wa mwanafunzi mwenyewe .Aidha mzazi au mlezi unashauriwa kumchukulia mwanao bima ya afya ya jamii (CHF )ambayo itamsaidia kupata matibabu akiwa shuleni au nje ya shule .

KARIBUNI SANA  KATIKA SHULE YETU
………………………
TUMAINI ODONGO MIKIDA 
MKUU WA SHULE 
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HALMASHAURI YA WILAYA YA MUSOMA
SHULE YA SEKONDARI DAN- MAPIGANO
MEMORIAL
SHERIA NA KANUNI ZA SHULE

Miongoni mwa sheria za shule zifuatazo mwanafunzi yoyote akikiuka
i huyo aweze

nu ya shule au bodi ya shule kwa

kwa makusudi au kwa bah;

ingana na ratiba ya shule
wakati wote ndani na

nje ya shule
Kila mwanafunzi anatakiwa kushiriki kikamilifu shughuli zote shuleni
kwa mujibu wa ratiba ya shule .

. Ni marufiku mwanafunzi yoyote kuonekana katika kumbi za starche au

=

nyumba za wageni
Marufiku mwanafunzi yoyote kujihusisha na maswala ya mapenzi
Marufuku mwanafunzi kuanzisha au kushiriki migomo shuleni .
Marufuku mwanafunzi kujihusisha na vitendo viovu kama vile - wizi
_uvutaji wa sigara na bangi unywaji wa pombe n.k.
. Kilamwanafunzi anatakiwa kuheshimu bendera na wimbo wa taifa .
9. Nimarufuku kwa mwanafunzi yoyote kuwa nje ya shule wakati wa
vipindi vya masomo bila kibali kwa mwalimu wa zamu au mkuu wa
shule .
10. Kupiga au kupigana shuleni hakuruhusiwi .
11.Kuoa au kupata ujauzito kutasababisha mwanafunzi kufukuzwa shule
mara moja .
12 Marufuku kwa mwanafunzi kutoa lugha chafu kwa mwalimu, mfanyakazi
yoyote . mtu yoyote au mwanafunzi mwenzake .
13.Utoro wa aina yoyote hauruhusiwi shuleni .
14.Ni lazima kwa kila mwanafunzi kushiriki mikutano au makongamano au
mijadala ya kimasomo inayofanyika shuleni.
15. Ni wajibu kwa kila mwanafunzi kulinda na kutunza mali za shule .
16.Ni marufuku kwa mwanafunzi kuvaa shati ;sketi au suruali iliyo bana

maarufu kwa jina la modo .
17 Wakati wote mwanafunzi awapo darasani atatakiwa kukaa kwa utaliva

(kelele za aina yoyote haziruhusiwi shuleni ).
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MUSOMA DIST,

i RICT COUNCIL,
REQUEST rop iy

o QUEST COR MEDICAL EXAMINATION.

DATE:......

MR/MISS...
(Name in full)

Please examine the above named as
cncolment as a secondary

tollowing categories.

to his/her physical and mental fitiess for
school student. The examination should include the

sight

() Lepresy

aving (g) Epilepsy.
(¢) Limbs (h)Abdomen
(d)Speech @8

(e]General diseases

(i) Neuroses
(i) Other serious diseases
(it} Pregnancy

PART B: MEDICAL CER
{Ta be completed by'go

Medical officer)

I have examined tl
enrolmen

nes and consider that physically 2nd mentally fit for
andary school student.

(@)
(b}
(e}
()
(e}
()
(g) Epilepsy-
(1) Abdomen
@ TB.

(i) Newroses . b
(if) Other serious diseases  ®c
(ili) Pregnancy

Signature...

. Designation..





