JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAMISEMI

HALMASHAURI YA WILAYA YA MUSOMA
(Barua Zote Zijibiwe kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya)

Kumb. Na. E 4/2/49 23 Mei, 2022

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Musoma anawatangazia nafasi za kazi za

Dereva Il na Katibu Mahususi lll. Nafasi hizi za ajira zinatokana na Kibali cha ajira kutoka

kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora
kwa barua Kumb Na. FA.97/228/01/9 ya tarehe 13 Mei 2022.

1.0 DEREVA Il NAFASI NNE (04)
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MAJUKUMU YA KAZI

Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari.

~ Kupeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi.

Kufanya marekebisho madogo madogo ya gari.

Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali

Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari
Kufanya usafi wa gari na

Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na Msimamizi wake.

2.2 SIFA ZA MWOMABAJI

Awe na elimu ya kidato cha nne

Awe na Leseni daraja E au C1 ya uendeshaji magari ambayo amefanyia kazi
kwa muda usioupungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali.

Awe amehudhuria mafunzo ya uendeshaji magari (Basic driving Course)
yanayotolewa na Chuo cha mafunzo ya ufundi stadi (VETA) au chuo kingine
kinachotambuliwa na Serikali.

Waombaiji wenye cheti cha majaribio ya ufundi Daraja Il watafikiriwa kwanza.
Awe na Namba ya Utambulisho wa Uraia kutoka mamlaka ya vitambulisho
vya Taifa (NIDA)

2.3 MSHAHARA

Mshahara utalipwa kwa kuzingatia viwango vya Serikali TGS “B”
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| 20 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA |1 NAFAS| NNE (4)
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MAJUKUMU YA KAZI

a. Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida

Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zao, na kuwaelekeza sehemu
wanapoweza kushughulikiwa

Kusaidia kutunza taarifa/kumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za
vikao, safari za Mkuu wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa
kutekelezwa katika ofisi anamofanyia kazi, na kumuarifu Mkuu wake kwa
wakati unaohitajika.

. Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka au kitu

chochote kinachohitajika katika shuguli za kazi hapo ofisini

. Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake na

pia kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na wasaidizi hao
Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa Maofisa walio katika sehemu

alipo, na kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu zinazohusika.

. Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na Msimamizi wake wa

kazi.

SIFA ZA MWOMABAJI

a. Awe na elimu ya kidato cha nne au sita
b. Awe amehudhuria mafunzo ya Uhazili na kufaulu mtihani wa Hatua ya Tatu.

. Awe amefaulu Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza maneno 80 kwa dakika

na awe amepata mafunzo ya Kompyuta kutoka Chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali na kupata cheti katika program za Windows,

Microsoft Office, Internet, E-mail na Publisher.

2:3 MSHAHARA

Mshahara utalipwa kwa kuzingatia viwango vya Serikali TGS “B”

MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA Il NAFASI TATU (3)

3:1

MAJUKUMU YA KAZI

a. Kusafisha vyombo vya kupikia

b. Kusafisha vyombo vya kulia chakula
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C. Kusafisa meza itumiwayo kwa kulia chakula

d. Kuwatayarishia wapishi'waandazi vifaa vya mpishi na mezani
e. Kusafisha maeneo ya kulia chakula na kupikia
f. Kuwasaidia waandazi wa wapishi.

3:2  SIFA ZA MWOMABAJI

a. Kuajiriwa wahitimu wa kitado cha nne wenye uzoefu wa kazi kwa muda
usiopungua miaka mitatu.

3:3 MSHAHARA
Mshahara utalipwa kwa kuzingatia viwango vya Serikali TGOS “A”

4:0 MASHARTI YA JUMLA

a. Waombaji wote wawe Raia wa Tanzania

b. Waombaiji wote wawe na umri kati ya miaka 18 hadi 45

c. Maombi yaambatanishwe na vyeti vya taaluma, cheti cha kuzaliwa na Kitambulisho
cha NIDA au namba ya NIDA.

d. Testimonials Provisional result, Statement of Result hati za matokeo ya kidato
cha nne na sita hazitatambulika.

e. Kila Mwombaji aambatanishe maelezo binafsi “CV” yenye anuani na namba za
simu na majina ya wadhamini

f.

Waombaji wote waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe kuwa vyeti vyao
vimehakikiwa na kuidhinishwa na mamlaka husika ya TCU na NECTA.

g. Maombi yote yatumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Musoma
S.L.P 344 MUSOMA.

5:0 MWISHO WA KUTUMA MAOMBI
Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 05/06/2022 Saa 9:30 Alasiri
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