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JAMHURI MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MUSOMA
(	           		(Barua Zote Zijibiwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Wilaya)

MKOA WA MARA
Simu Na: 028 – 2622163				          	           Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
2620521			   	          		                      	      S. L. P. 344
2620768			                     		                                   MUSOMA
Nukushi: 028 -   2620521
pepe: ded@musomadc.go.tz

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na. PF.P.207/26				                           		  06 Juni, 2022

TAARIFA ZA KIUTUMISHI NA MISHAHARA KWA WATUMISHI WA  WILAYA YA MUSOMA Tafadhali jaza taarifa kwenye jedwali hili kwa usahihi na ukamilifu

	Na. 
	Taarifa Muhimu
	Tafadhali jaza panapohusika na weka viambatisho vinavyohusika
	Maelezo

	1
	Majina Matatu kama yalivyo kwenye PRF Fomu/Payroll/History Sheet/NIDA
	
	

	2
	Cheki Namba
	
	

	3
	Namba ya kitambulisho cha NIDA
	
	

	4
	Barua Pepe
	
	

	5
	Tarehe ya kuajiriwa (zingatia barua yako ya ajira)
	
	

	6
	Hali ya ndoa (Ambatisha cheti cha Ndoa)
	
	

	7
	Sanduku la Posta
	
	

	8
	Kituo cha Kazi cha sasa (Work Station)
	
	

	9
	Namba ya simu inayopatikana
	
	

	10
	Hali ya ulemavu (Disability) (Ambatisha cheti cha Daktari kama ni mlemavu)
	
	

	11
	Namba ya Jalada/File
	
	

	12
	Namba ya TSC (Kwa walimu)
	
	

	13
	Tarehe ya kuzaliwa (Kama zinakinzana weka nakala ya PRF Form, NIDA, Kitambulisho cha Mpiga Kura na History Sheet kwa Walimu
	
	

	14
	Tarehe ya kuthibitishwa kazini baada ya kuajiriwa (Weka nakala ya barua ya kuthibitishwa kazini)
	
	

	15
	Vyeti vya Utaalam (Certification) Mfano PHR
	
	

	16
	Mtu wa Karibu (Next of Kin), uhusiano na namba ya simu
	
	

	17
	Wategemezi (Dependants) (Wasizidi Wanne) na vyeti vyao vya kuzaliwa 
	
	

	18
	Namba ya Cheti cha Kidato cha Nne
	
	

	19
	Namba ya Cheti cha Kidato cha Sita
	
	

	20
	Namba ya Cheti cha cha Ualimu Grade B/C
	
	

	21
	Namba ya Cheti cha Ualimu Grade A au MUKA
	
	

	22
	Kama umeamia kuanzia mwaka 2019 onesha kuwa umehamia ili tufatilie matokeo yako ya uhakiki wa vyeti
	
	



NB:	Fomu hii ijazwe kwa kila mtumishi wa Halmashauri ya Wilaya ya Musoma pamoja na waliopo masomoni pia kila Mtumishi aambatishe Cheti chake cha Astashahada, Stashahada, Shahada na Shahada ya Uzamili. Mwisho wa kuwasilisha taarifa hizi ni tarehe 10/06/2022.

Taarifa hizi zimetolewa na:-

Jina la Mtumishi ………………………………………………….
Idara/Kitengo/Sehemu .………………………………………….
Cheo …………...………………………………………………….
Saini ……………………………………………………………….
Tarehe ……………..………………………………………………
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