HALMASHAURI YA WILAYA YA MUSOMA

TANGAZO

LGA/066/2022/2023/NCS/HQ/OFFICE

UJENZI WA JENGO LA UTAWALA MAKAO MAKUU

MWALIKO WA KOTESHENI
03/02/2023

Halmashauri ya Wilaya ya Musoma imepokea fedha kwa ajili ukamilishaji

wa jengo la ofisi za makao makuu ya Halmashauri ya wilaya ya Musoma
yaliyopo Kwikonero-Suguti na inakusudia kutumia sehemu ya fedha hizo
kulipia malipo halali chini ya mikataba ambao itatolewa katika mwaliko
huu wa kotesheni ya fundi wa kazi za ujenzi (local fundi), mfumo wa maji
na mfumo wa umeme.

Mafundi wenye sifa wanakaribishwa kuleta kotesheni yao ya bei kwa ajili

ya utekelezaji wa kazi ya:-

Upigaji wa lipu pamoja na kutengeneza koplo LOT |

Umaliziaji wa sakafu na kuweka Vigae ( Floor Finish) LOT IV
Umaliziaji wa Dali ( Ceiling Finish) LOT V

Rangi na Mapambo (Painting & Decoration) LOT VI

Ufungaji wa Mfumo wa Umeme, Viyoyozi, Tehama na PA Systems
LOT Vil

Uwekaji wa Mifumo ya Maji safi na taka LOT VI

Mchakato wa kumpata fundi ujenzi (Local fundi) utafanyika kwa njia ya
ushindani wa fomu za nukuu ya gharama (kotesheni).




SIFA ZA MUOMBAJI
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Awe anajua kusoma na kuandika Kiswahili

2. Awe na umri wa miaka kumi na nane na kuendelea

3.

4. Asiwe amewahi kushitakiwa kwa ‘kosa lolote la kihalifu au kushindwa
~ kutekeleza kazi zinazofanana na hizi. -

Awe na akili timamu.

Awe na uwezo wa kusoma Michoro na Ramani na kutafasiri

. Awe na uzoefu wa kazi za ujenzi wa majengo, (N:B Mwenye uzoefu wa

kujenga majengo yaliyotajwa hapo juu au yanayo fanana na hayo atapewa
kipaumbele zaidi).

Awe na uwezo wa kuajiri mafundi wasaidizi /vibarua na kuwalipa kwa
wakati kabla ya malipo ya kwanza.

Awe na uwezo wa kumiliki au kukodi vitendea kazi muhimu katika ujenzi
wa majengo.

Fundi atapaswa kuwa na akaunti ya Bank ambayo inafanya kazi yaani
(Active), kwa muombaji mwenye nia ambaye hana akaunti katika kipindi
cha maombi ya kazi akifanikiwa kupata kazi atapaswa kufungua akaunti
kabla ya kuingia Mkataba.

10. Awe tayari kukosolewa na kushauriwa na Mhandisi wa Ujenzi

11. Waombaji wa kazi ya ufungaji wa Mfumo wa Umeme, Viyoyozi, Tehama na

PA Systems lazima awe na mkataba wa kufanya kazi hiyo kutoka TEMESA,
awe na leseni ya EWURA class C na awe na Usajili wa CRB pamoja na vyeti
vya ujuzi.

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

s

- pamoja na fedha taslimu za kutekeleza kazi husika. (barua husika isainiwe

Andika barua ya maombi ukitaja kazi unayoomba muda wa kumaliza kazi

na muombaji).

Majina matatu ya wadhamini pamoja na barua za wadhamini za kukubali
udhamini zenye majina yao yote pamoja na sahihi zao, namba zao za simu
pamoja na barua ya utambulisho wa wadhamini hao kutoka kwa Afisa

mtaa anapoishi.
Barua ya maombi ya fundi ujenzi (local fundi) iandikwe kwa Mkurugenzi
Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Musoma, S.L.P 344, Musoma, barua



hiyo iambatanishwe na kotesheni itakayo jazwa (schedule of labour) na
kurejeshwa na muombaji.

Mafundi wenye vigezo na nia wanaweza kupata Jedwali la Mchanganuo
wa kazi na ujazaji bei/Kotesheni ( schedule of laboures ) , michoro /
ramani,Fomu ya Maelekezo kwa watoa huduma(mafundi wanaomba kazi)

 pamoja na taarifa zaidi katika ofisi ya Kitengo cha Manunuzi (Katibu wa

10.

Bodi ya Zabuni), Halmashauri ya Wilaya ya Musoma, S.L.P 344,
Musoma. ;

Vifaa vyote vya ujenzi (building materials) vitanunuliwa na ofisi ya
Mkurugenzi Mtendaji.

Seti kamili ya nyaraka za zabuni zinazopaswa kujazwa na watoa huduma
(Mafundi wanaoomba kazi) kwa kiswahili zitatolewa kwa watoa huduma
(mafundi) wenye nia kwa bure ( bila Malipo)

Maombi/Kotesheni zcte zikiwa katika uhalisia wake ( original ) pamoja na
nakala (copy) moja zinazofanana zitajazwa kwa usahihi na kuwekwa
kwenye bahasha moja iliyofungwa vizuri isiyo na maandishi juu na
kuandikwa kwa juu jina la kazi uliyoomba pamoja na anuani ya Taasisi
unayoomba kazi , Halmashauri ya Wilaya ya Musoma S.L.P 344, Musoma.
Siku ya mwisho ya kuwasilisha kotesheni/maombi ni tarehe 10/02/2023
kabla ya saa sita kamili mchana (06:00). Maombi/ Kotesheni
zitafunguliwa hadharani mara tu ,mbele ya Watoa huduma (mafundi) au
wawakilishi wa watoa huduma wanaoamua kuhudhuria katika ufunguaji wa
zabuni (kotesheni) katika eneo la ofisi ya Kitengo cha Manunuzi .S.L.P
344,Musoma

Maombi/kotesheni zitakazochelewa, sehemu ya kotesheni, kotesheni za
kielektroniki, na kotesheni zisizofunguliwa katika tukio la ufunguaji wa
kotesheni kwa hali yoyote ile hazitapokelewa wala hazitakubaliwa kwa
tathimini.
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